5db2cd7deb1259906117448268669f7

Mai dafa abinci (Na'urar girkin kifi mai inganci)

Takaitaccen Bayani:

  • Dumamar tururi kai tsaye, da dumama kai tsaye ta babban ramin sa da jaket ana ɗaukar su don tabbatar da cewa albarkatun ƙasa sun dahu sosai.
  • Tare da tushe na karfe maimakon tushe na kankare, wurin shigarwa mai canzawa.
  • Tare da injin canzawa mai sauri don daidaita saurin juyawa cikin yardar kaina kamar yadda kowane nau'in ɗanyen kifi daban-daban.
  • Babban rafin yana dacewa da na'urar daidaita hatimi ta atomatik, don guje wa ɗigon ruwa, don haka kiyaye wurin da kyau.
  • An sanye shi da tankin buffer don guje wa toshe bututun bututu da zubar tururi.
  • Daidaita tare da hopper mai ciyarwa ta atomatik don tabbatar da cewa mai dafa abinci ya cika da ɗanyen kifi, haka kuma guje wa yanayin ciyarwa.
  • Ta hanyar tsarin magudanar ruwa, mayar da condensate zuwa tukunyar jirgi, don haka inganta aikin tukunyar jirgi, yayin da ake rage yawan kuzari.
  • Ta hanyar gilashin alamar goge-goge don duba yanayin dafawar kifin a sarari.
  • Dangane da ma'auni na jirgin ruwa, duk tasoshin matsa lamba ana kera su tare da waldawar iskar gas ta carbon dioxide ko walƙiyar lantarki mai ƙarancin hydrogen DC.
  • Injin ya ɗauki gwajin X-ray da gwajin matsa lamba na ruwa don layin walda ta ofishin sa ido na fasaha.
  • Harsashi da shaft an yi su ne da Karfe Mai laushi; inlet & outlet, murfin babba, duka-karshen fallasa su ne Bakin Karfe.
  • Yi amfani da murfin bakin takarda bayan rufewa, kyakkyawa da kyau.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfura

Iyawa

(t/h)

Girma(mm)

Ƙarfi (kw)

L

W

H

SZ-50T

2.1

6600

1375

1220

3

SZ-80T

3.4

7400

1375

1220

3

SZ-100T

4.2

8120

1375

1220

4

SZ-150T

6.3

8520

1505

1335

5.5

SZ-200T

8.4

9635

1505

1335

5.5

SZ-300T

12.5

10330

1750

1470

7.5

SZ-400T

16.7

10356

2450

2640

18.5

SZ-500T

20.8

11850

2720

3000

18.5

ka'idar aiki

Manufar dumama danyen kifin shine yafi bakara da ƙarfafa furotin, kuma a lokaci guda a saki abun da ke cikin mai a cikin kitsen kifin, ta yadda za a samar da yanayi don shigar da tsarin latsawa na gaba. Don haka, injin dafa abinci yana ɗaya daga cikin mahimman hanyoyin haɗin gwiwa a cikin tsarin samar da abinci mai jika.

Ana amfani da cooker don tururi danyen kifi kuma shine babban abin da ke cikin cikakkiyar shukar kifi. Ya ƙunshi harsashi cylindrical da karkace shaft tare da dumama tururi. Harsashi na silinda yana sanye da jaket ɗin tururi da kuma karkace shaft da kuma karkace ruwan wukake a kan shaft ɗin suna da tsari mara kyau tare da tururi yana wucewa a ciki.

Danyen kayan yana shiga cikin injin daga tashar abinci, yana mai zafi da shinge mai karkace da igiya mai karkace da jaket ɗin tururi, kuma yana motsawa gaba sannu a hankali ƙarƙashin turawar ruwan wukake. Yayin da albarkatun kasa ke dafa abinci, ƙarar kayan yana raguwa a hankali, kuma ana motsawa akai-akai kuma a juya, kuma a ƙarshe ana ci gaba da fitar da shi daga tashar fitarwa.

Tarin shigarwa

Tarin shigarwa (3) Tarin shigarwa (1) Tarin shigarwa (2)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana